•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

+บัญญัติลงโทษ+

Go down 
Dark_Vampire
viper515
Hisai~na chan
Krory
Rero
Kanda_Yuu
Lavi
piggy
Dasoku
13 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Dasoku
Admin
Admin
Dasoku

คะแนนภาระกิจ : 97

+บัญญัติลงโทษ+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 12:39 am

หากทำผิดกฎตามที่ระบุไว้

https://dgm-ufo.aforumfree.com/forum-f1/topic-t6.htm

ทางเราก็จำเป็นต้องมีบทลงโทษเพื่อความสงบสุขนะครับ

กรณีผิดกฎเล็กน้อย ไม่ก่อให้เกิดความเสียหายต่อส่วนรวม

1. ทำผิดกฎครั้งที่ 1 ตักเตือน เเละปล่อยไป

2. ทำผิดกฎครั้งที่ 2 ตักเตือน ลยโพส 10 โพส เเละปล่อยไป

3. ทำผิดกฎครั้งที่ 3 ตักเตือน ลบโพส 20 เเละเเบน 7 วัน

4. ทำผิดกฎครั้งที่ 4 ตักเตือนลบโพส 30 โพส เเละเเบน 15 วัน

5. ทำผิดกฎครั้งที่ 5 ขึ้นไป ตักเตือน เเละเเบน 1 เดือน
เป็นอย่างต่ำ

กรณีผิดกฎเเละก่อให้เกิดความเสียหายต่อส่วนรวม

1. ทำผิดครั้งที่ 1 ตักเตือน เเละ ปล่อยไป

2. ทำผิดครั้งที่ 2 ตักเตือน ลบโพส 20 โพส เเละเเบน 7 วัน

3. ทำผิดครั้งที่ 3 ตักเตือน ลบโพส 30 โพสเเละเเบน 15 วัน

4. ทำผิดครั้งที่ 4 ขึ้นไป ตักเตือน ลบโพส 50 โพส เเละเเบน 1 เดือน
เป็นอย่างต่ำ

เมื่อเข้ามาอ่านเเล้วกรุราโพสเเสดงว่ารับทราบเเล้วด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-ufo.aforumfree.com
piggy
Moderator
Moderator
piggy

คะแนนภาระกิจ : 15
: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 6:12 pm

รับทราบค่ะ~
Lavi
Admin
Admin
Lavi

คะแนนภาระกิจ : 23

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeSat Mar 20, 2010 5:06 pm

รับทราบนะคร้าบบ~
Kanda_Yuu
Moderator
Moderator
Kanda_Yuu

คะแนนภาระกิจ : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 4:19 am

รับทราบ...
Rero
Moderator
Moderator
Rero

คะแนนภาระกิจ : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 7:55 pm

รับทราบแล้วล่ะ เรโระ~~
Krory
Moderator
Moderator
Krory

คะแนนภาระกิจ : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 3:34 pm

ทราบแล้วขอรับ... ^^
Hisai~na chan
มนุษย์
มนุษย์

คะแนนภาระกิจ : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeWed Apr 14, 2010 2:50 am

ทราบค่า จะปฎิบัติตามอย่างเคร่งครัด
viper515
มนุษย์
มนุษย์
viper515

คะแนนภาระกิจ : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeTue May 11, 2010 2:35 pm

รับทราบเเละ~
มนุษย์
มนุษย์

คะแนนภาระกิจ : 3
: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:47 am

รับทราบฮะ ^ ^
LISTM
มนุษย์
มนุษย์
LISTM

คะแนนภาระกิจ : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 9:46 pm

เจ้าข้า ...
ข้าน้อยจะไม่ผิดกฎแน่น้อน
รับรองข๊า Very Happy
Allen Walker
-0-
-0-
Allen Walker

คะแนนภาระกิจ : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 4:56 pm

เข้าใจแล้วครับ ^^~
Moroboshi Sui
มนุษย์
มนุษย์
Moroboshi Sui

คะแนนภาระกิจ : 9
: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeSat Apr 09, 2011 5:10 pm

รับแซ่บ ^^
nuyai59
มนุษย์
มนุษย์
nuyai59

คะแนนภาระกิจ : 2
: 26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +บัญญัติลงโทษ+   +บัญญัติลงโทษ+ I_icon_minitimeFri Jul 13, 2012 12:24 am

เข้าใจแล้วค่ะ

+บัญญัติลงโทษ+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1