•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

+...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+

Go down 
zenjedsada
Jasdero
viper515
RESHEL
Hisai~na chan
Laphael_this-light-i-see
Cross
~No-Da-Me~
sorasora-ael
Krory
Rero
Kanda_Yuu
Lavi
piggy
Dasoku
19 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Dasoku
Admin
Admin
Dasoku

คะแนนภาระกิจ : 97

+...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeThu Mar 18, 2010 10:33 pm

เเบบฟอร์มเเนะนำตัว

-ตัวอย่าง-

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Dasoku
ชื่อเล่น : Clear
อีเมล : dgm-master@hotmail.com
วันเกิด : 14/02/25xx
ลัทธิ : (-ไม่บอกก็ได้ครับ-)
ตัวละครที่ชอบ : คันดะ ยู (โหดเหมือนกันครับ = = ล้นเล่นนะ) ทิกกี้ มิกส์ (หล่อเหมือนกัน = =)
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักครับ

กรอกข้อมูลให้ครบตามเเบบฟอร์มนะครับ เเล้วก็ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ [ได้ยินเสียงเเว่วๆว่า เเอดมินยังกรอกไม่ครบ เเหะๆ]

-โพสต่อลงมาได้เลยครับ-

แก้ไขล่าสุดโดย Dasoku เมื่อ Sun Mar 21, 2010 4:30 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-ufo.aforumfree.com
piggy
Moderator
Moderator
piggy

คะแนนภาระกิจ : 15
: 29

+...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 5:57 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Piggy
ชื่อเล่น : พิก(กี้)
อีเมล : hellopiggy_waan@hotmail.com
วันเกิด : 1/02/1995
ลัทธิ : (-ไม่บอกก็ได้ครับ-) : ไม่บอกรอกว่าพิกน่ะอยู่โชตะค่อน
ตัวละครที่ชอบ : ราวี่~
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
Lavi
Admin
Admin
Lavi

คะแนนภาระกิจ : 23

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeSat Mar 20, 2010 6:21 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Lavi
ชื่อเล่น : Lavi
อีเมล : D.Gray-man_L_Lavi@windowslive.com
วันเกิด : 10/08/19xx
ลัทธิ : ..Ojicon
ตัวละครที่ชอบ : เอริอาเด~ // โดนโครจังดูดเลือดหมดตัว
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้า~ รักนะจุ๊บๆ (โดนสหบาทา)

แก้ไขล่าสุดโดย Lavi เมื่อ Thu Apr 01, 2010 6:30 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Kanda_Yuu
Moderator
Moderator
Kanda_Yuu

คะแนนภาระกิจ : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 4:14 am

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Kanda Yuu
ชื่อเล่น : Kanda Yuu
อีเมล : d.gray-man_k_kanda@windowslive.com
วันเกิด : 06/06/xxxx
ลัทธิ : ศาสนจักรเเห่งความืด
ตัวละครที่ชอบ : - -* ถามอะไรฟ๊ะ เดี๋ยวพ่อเจี๋ยนซะ
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : พวกเกรียนก็เหมือนอาคุม่าต้องกำจัดให้สิ้นซาก เดี๋ยวพ่อสับเป็นบ่ะช่อ!!
Rero
Moderator
Moderator
Rero

คะแนนภาระกิจ : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 8:06 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Rero
ชื่อเล่น : ก็เรโระ ไงล่ะเรโระ~
อีเมล : D.Gray-man_R_Rero@windowslive.com
วันเกิด : เรโระ ถามท่านเค้าท์เถอะ เรโระ!!
ลัทธิ : เรโระ~
ตัวละครที่ชอบ :ครอบครัวโนอาห์ไงล่ะ เรโระ~~
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จัก เรโระ~~ ยกเว้นเจ้าพวกเอ็กโซซิสต์นะเรโระ!!
Krory
Moderator
Moderator
Krory

คะแนนภาระกิจ : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 3:17 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Krory
ชื่อเล่น : โครวรี่ขอรับ
อีเมล : D.Gray-Man_K_Krory@windowslive.com
วันเกิด : 1 ธันวา
ลัทธิ : ศาสนจักรเเห่งความืด
ตัวละครที่ชอบ : โครจัง ><
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : อะอเลสเตอร์ โครวรี่ ขอรับ...ฝะฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะขอรับ ^^"
มนุษย์
มนุษย์

คะแนนภาระกิจ : 6
: 27
ที่อยู่ : บนหลังคาบ้านใครก็ได้(โดยเฉพาะที่ศาสนจักรเเห่งความมืด)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 6:36 pm

[color=cyan]ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : sorasora-ael
ชื่อเล่น : โซรา โซร่าเอล สั้นๆก็เอล(ห้ามเรียกเอลจัง ยกเว้น ราวี่ =w= เเละคนที่ข้าชอบ )
อายุ : เอ่อ 13 ปีน่ะ (ปีหน้า 14 ปีมะรืน 15 ((พอเถอะ -*-)))
อีเมล : ngang_3650@msn.com
วันเกิด : วันวาเลนไทน์(คิดเองว่าวันที่เท่าไหร)
ลัทธิ : เค้ามีเเต่โลลิคอน ข้าเป็นโอริคอนน่ะ(ดาวหางแห่งการร้องไห้ทั้งๆที่ยิ้มอยู่ -*- เกี่ยวกันไหม)
ตัวละครที่ชอบ : เอ่อ ราวี่ กะเจ้าหนูยูจังเเล้วกัน รวมถึงรินารี่ด้วย
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ก็เอ่อ ข้าขอฝากตัวเเล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักละกันนะเจ้าฮ้า~ //โดนยำเละ -*-[color]

แก้ไขล่าสุดโดย sorasora-ael เมื่อ Thu Apr 01, 2010 6:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://sorasora-ael.exteen.com
~No-Da-Me~
มนุษย์
มนุษย์

คะแนนภาระกิจ : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 6:06 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : ~No-Da-Me~
ชื่อเล่น : Nam
อีเมล : nam_superza@hot...
วันเกิด : 27/08/1995
ลัทธิ : ..Ojicon
ตัวละครที่ชอบ : ราวี่~ ถั่วงอก~ บันซายยยย ย ย
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : เค้าเป็นแฟนราวี่แหละ!! // โดนยำเละ
Cross
มนุษย์
มนุษย์
Cross

คะแนนภาระกิจ : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeMon Apr 12, 2010 1:56 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Cross
ชื่อเล่น : Cross
อีเมล :
วันเกิด :
ลัทธิ : (-ไม่บอกก็ได้ครับ-)
ตัวละครที่ชอบ : ก็ชั้นไงCross Marian
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฝากเนื้อฝากตัวฝากตัวโดยเฉพาะสาวๆ
มนุษย์
มนุษย์

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 6:54 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Laphael-this-light-i-see
ชื่อเล่น : ราฟาเอล (เอลาคุนะ)
อีเมล : this_light-i_see@msn.com
วันเกิด : 14 กุมภาพันธ์ 2540
ลัทธิ : ไม่มี
ตัวละครที่ชอบ : เอ่อ ราวี่กะคันดะน่ะ
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ขอฝากตัวด้วยนะ
Hisai~na chan
มนุษย์
มนุษย์

คะแนนภาระกิจ : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeWed Apr 14, 2010 2:43 am

Dasoku พิมพ์ว่า:
เเบบฟอร์มเเนะนำตัว

-ตัวอย่าง-

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Hisai~na chan
ชื่อเล่น : Zai
อีเมล : hisaina_byakuya@hotmail.com
วันเกิด : 05/11/2537
ลัทธิ : (-โอจิค่อน ยาโอย เเละ เอช-)
ตัวละครที่ชอบ : คันดะ ยู ทิกกี้ มิกส์
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ มีอะไรก็ช่วยเเนะนำด้วยนะคะ รักยูจางง~

RESHEL
มนุษย์
มนุษย์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 12:32 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : RESHEL
ชื่อเล่น : REY
อีเมล : silver_anbu_marsel@yahoo.co.th
วันเกิด : 28/12/19xx
ลัทธิ : yaoi กับ normal
ตัวละครที่ชอบ : คันดะ ราวี่ แล้วก็ทีกี้
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้ตักค่ะ ทุกๆคน
viper515
มนุษย์
มนุษย์
viper515

คะแนนภาระกิจ : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeTue May 11, 2010 2:43 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : viper515
ชื่อเล่น : เรียกว่า G เหอะนะ
อีเมล : pink_dog@windowslive.com
วันเกิด : 14/07/1997
ลัทธิ : Yaoi
ตัวละครที่ชอบ : คันดะ เดวิด จ้า
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้ตักค่ะ ทุกๆคน
Jasdero
มนุษย์
มนุษย์
Jasdero

คะแนนภาระกิจ : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeWed May 12, 2010 2:49 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : Jasdero
ชื่อเล่น : เดโร่!!!!!!
อีเมล์ : D.Gray-man_J_Jasdero@windowslive.com
วันเกิด : นั่นสินะ!!!!
ลัทธิ : ลัทธินี่คืออะไรเหยอ
ตัวละครที่ชอบ : เดวิดไงล่ะ!!!
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ฮี่ฮี่~!!!!!!
zenjedsada
มนุษย์
มนุษย์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeFri Jul 09, 2010 10:56 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : zenjedsada
ชื่อ เล่น : zen
อี เมล : zen_jedsada@hotmail.com
วัน เกิด :21/07/34
ลัทธิ :
ตัวละครที่ชอบ : Alen
ต้องการฝาก อะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักครับ ทุกท่าน
PaM
มนุษย์
มนุษย์
PaM

คะแนนภาระกิจ : 3
: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 12:46 am

ยินชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : PaM
ชื่อ เล่น : ก็ชื่อ PaM
อี เมล : pom_pam_narak@hotmail.com
วัน เกิด :16/09/37
ลัทธิ :......
ตัวละครที่ชอบ : ชอบทุกคนเลย ^ ^
ต้องการฝาก อะไรเชิญเลยครับดีที่ได้รู้จักค่ะ
^ ^
https://facebook.com/dgraygirl
gantzissue
มนุษย์
มนุษย์
gantzissue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 9:51 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) gantzissue
ชื่อเล่น : ต้น
อีเมล : bh5_grim@hotmail.com
วันเกิด : 13/12/2538
ลัทธิ : (Yaoi)
ตัวละครที่ชอบ :เดวิดครับ
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักครับ
LISTM
มนุษย์
มนุษย์
LISTM

คะแนนภาระกิจ : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 9:18 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : LISTM
ชื่อเล่น : ยูริ
อีเมล : club-alice_nine50@hotmail.com
วันเกิด : 13/12/1994
ตัวละครที่ชอบ : สองคนได้ม้า คันดะ~(ก็ได้)
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊า รับฉันไว้ในอ้อมกอด(คันดะ)ด้วยนะค๊า Smile
Allen Walker
-0-
-0-
Allen Walker

คะแนนภาระกิจ : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+   +...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+ I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 4:48 pm

ชื่อที่ใช้ในบอร์ด (username) : allen walker
ชื่อเล่น : จูน
อีเมล : junemuke@hotmail.com
วันเกิด : 27/06/25xx
ลัทธิ : -
ตัวละครที่ชอบ : อเลน ( นิสัยค่อนข้างตล้ายตัวเองมั้ง ^^~ + เท่!!)
ต้องการฝากอะไรเชิญเลยครับ : ยินดีที่ได้รู้จักแอดมิน แล้วก็ทุกคนนะครับ.....(เอ้ย!!!...อ่า...เอาอีกแล้ว)

+...+กระทู้เเนะนำตัวสมาชิก เข้ามาเเนะนำกันก่อนนะครับ+...+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1