•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

UFO FAIRY TAIL

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
momoshi
มนุษย์
มนุษย์

คะแนนภาระกิจ : 3

UFO  FAIRY TAIL Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: UFO FAIRY TAIL   UFO  FAIRY TAIL I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:41 pm

ปิดรับสมัคร รรรร ร เปิดรับสมัครเปิดรับสมัคร !

สนใจไหมครับ ? อยากเข้ามาคุยกันไหมครับ ? ลอง มาออดิชั่นสิครับ ? สนใจหน่อยเหอะคร้าบบบ บ..
ตอนนี้ยังมีที่ ว่าง'เยอะแยะ'เลยครับ ! มาออดิชั่นกัน ... เยอะๆ หน่อยนะคร้าบบ บ

หมายเหตุ* ออดิชั่นความรู้เรื่องตัวละครนิดหน่อยพอเป็นพิธี

อืมมม ม ท่าทางจะสนใจ ? สนใจแล้วใช่ไหมละ ?
งั้น แอดมาออดิชั่นกันเลยแล้วกันครับ ^^
fairytail_omelette@hotmail.com << แอดมาออดิชั่นกันนะครับ หรือถ้าสงสัยอะไรก็ถามเจียวได้เลยครับ (ผมชื่อ ไข่เจียวครับ)
ตัวละครที่มีแล้ว มีแค่ นัตสึ เกรย์ มาคาลอฟ ลูซี่ พลู เท่านี้ครับ ................

http://omelettefairytail.blog.mthai.com/2010/04/22/public-1
ขึ้นไปข้างบน Go down

UFO FAIRY TAIL
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1