•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฎการโพส UFO

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Dasoku
Admin
Admin
Dasoku

คะแนนภาระกิจ : 97

กฎการโพส UFO Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎการโพส UFO   กฎการโพส UFO I_icon_minitimeFri Apr 16, 2010 3:05 am

-+กฎการตั้งกระทู้ UFO+-

1. ห้ามตั้งกระทู้ UFO ซ้ำกับที่มีอยู่เเล้ว

2. ในยู 1 ยู อาจจะมี ยูเอฟโอหลายเรื่อง เเละในหนึ่งเรื่อง อาจจะมี ยูเอฟโอหลายยู ดังนั้นช่วยระบุชื่อเรื่อง เเละชื่อของยูให้ชัดเจน

3.ห้ามก็อปปี้บทความ หรือเนื้อหาของยูอื่นมาเป็นของตนเอง มิเช่นนั้นทางเราจะลบยูของท่านทิ้งทันที

เนื่องจากผิดลิขสิทธิ์ เเละเป็นการขโมยทรัพย์สิททางปัญญานะครับ!!

~-+กฎการโพสกระทู้+-~

1. โพสกระทุ้ด้วยถ้อยคำที่เหมาะสม หากเป็นการวิพากย์ วิจารย์ก็ห้ามใช่ถ้อยคำรุนเเรง หยาบคาย สอดเสียด

2. ไม่ปั่น ปั้ม ขุดกระทู้ขึ้น มาผู้ที่ขุดกระทู้ได้คือเจ้าของกระทู้เท่านั้น

3. ไม่โพสคำว่า "ขอบคุณ" เพียงสั้นๆ เพราะถือเป็นการปั่น ปั้มกระทุ้เพียงอย่างเดียว
ชี้เเจง : คงไม่มีใครต้องการเห็นกระทู้ที่ล้นได้วยคำว่า "ขอบคุณ" หรอกนะครับ เพราะนอกจากมันจะเปลืองพื้นที่บนเว็ปบอร์ดเเล้ว
มันยังทำให้เว็ปบอร์ดล้มได้ เเละยังเป็นการเสดงความ คุณไม่ได้อ่านเนื้อหาของกระทู้ หากอ่านเเล้ว เเล้วอยากขอบคุณ ให้ส่ง PM ไปจะดีกว่า

สุดท้ายนะครับ ขอให้สมาชิกเจ้าของกระทู้ UFO ดูเเลผู้โพส เเละสมาชิกในยูให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ยิ้มม
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-ufo.aforumfree.com

กฎการโพส UFO
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1