•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[UFO] VCC - Reborn

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Dasoku
Admin
Admin
Dasoku

คะแนนภาระกิจ : 97

[UFO] VCC - Reborn Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [UFO] VCC - Reborn   [UFO] VCC - Reborn I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 11:46 pm

[VCC CLUB]

ปล.ที่ไม่มีชื่อหรือไม่ได้มีเครื่องหมาย*อยุ่ตรงหน้าแปลว่ายังไม่มีคนสมัครนะครับ สนใจติดต่อเลย
แอดมาคุยได้เลย~

(ผมจะเน้นสีให้ล่ะกันนะครับ จะได้เห็นชัดๆ ชื่อสีฟ้า คือมีเเล้วนะครับ ส่วนสีขาวยังไม่มี)

วองโกเล่

*ซาวาดะ สึนะโยชิ * VCC_tsuna@hotmail.com*
*โกคุเทระ ฮายาโตะ VCC_gokudera@hotmail.com
*ยามาโมโตะ ทาเคชิ *VCC_yamamoto@hotmail.com*
*ซาซางาวะ เรียวเฮ * VCC_ryohei@hotmail.com*

แรมโบ้ VCC_lambo@hotmail.com
*ฮิบาริ เคียวยะ*VCC_hibari@hotmail.com *
*โรคุโด มุคุโร่ VCC_rokudo@hotmail.com*

โคลม โดคุโร่ *VCC_dokuro@hotmail.com*

ไนโต้

*ไนโต้ ลอนชาน vcc_Ronshan@hotmail.com

*แพนเทร่า vcc_pantera@hotmail.com

Varia

*แซนซัส vcc_xanxus@hotmail.co.th <<ดูๆให้ดี
*สควอโล่ vcc_squalo@hotmail.co.th <<ดูดีๆนะฮะ .co.th นะ!!
*เบลเฟกอล vcc_belphegor@hotmail.com
ฟราน vcc_fran@hotmail.com
ลูซซูเรีย vcc_russuria@hotmail.com
เลวี่ VCC_levi@hotmail.com
ออตต้า vcc_otto@hotmail.com

Millfiore

*เบียคุรัน VCC_byakuran@hotmail.com
*อิริเอะ โชอิจิ VCC_Shoiji@hotmail.com
*แกมม่า VCC_Gramma@hotmail.com
สปาน่า vcc_spana@hotmail.com
*ราชิเอล(พี่ชายเบล) vcc_rachiel@hotmail.com

Arcobaleno

*รีบอร์น vcc_reborn@hotmail.com
*โคโรเนโร่ vcc_colonelro@hotmail.com

สคัล vcc_skull@hotmail.com
*ไวเปอร์(มาม่อน) VCC_viper@hotmail.com
*เวลเด้ vcc_velde@hotmail.com
*ยูนิ vcc_yuni@hotmail.com
*อาจารย์ฟง vcc_fong@hotmail.com
*รัลมิลจิ VCC_Lalmirchi@hotmail.com

Cabukrono

*ดีโน่ VCC_di-no@hotmail.com
โรมาริโอ้ VCC_Romario@hotmail.com

ETC..

*เคน vcc_ken@hotmail.com
จิคุสะ vcc_Chikusa@hotmail.com
*ชามาล VCC_shamal@hotmail.com
คุซาคาเบะ VCC_Kusagabe@hotmail.com
เอ็มเอ็ม vcc_MM@hotmail.com
*ลันเซีย VCC_lancai@hotmail.com
*ซางาวะ เคียวโกะ vcc_Kyogo@hotmail.com

*มิอุระ ฮารุ VCC_haru@hotmail.com
*โกคุเทระ เบียงกี้ VCC_bianchi@hotmail.com
*ฟูตะ VCC_Futa@hotmail.com
*บาจิล VCC_bajil@hotmail.com

จางนีนิ VCC_Jrangnini@hotmail.com
*ซาวาดะ นานะ VCC_NANA@hotmail.com
ฮานะ VCC_Hana@hotmail.com
ซาวาดะ อิเอมิซึ VCC_Iemitsu@hotmail.com

อลาวด์เด้[เมฆารุ่นที่ 1] vcc_alaude@hotmail.com

*อุเก็ตสึ [พิรุณรุ่นที่ 1] vcc_ugetsu@hotmail.com

*จิออตโต้ [วองโกเล่ รุ่นที่ 1] vcc_giotto@hotmail.com

*ฮิเบิร์ด vcc_hibird@hotmail.com

*ดีสเปนเด้[สายหมอกรุ่นที่ 1] vcc_despelde@hotmail.com

อุริ vcc_uri@hotmail.com

*อี้ผิง vcc_ipin@hotmail.com

*คาวาฮิระ vcc_kawahira@hotmail.com

บลูเบล vcc_bluebel@hotmail.com

*gerallo [ผู้พิทักษ์หิมะ มีโผล่ในเกมรีบอร์นภาค 3] vcc_gerallo@hotmail.co.th

* จี [วายุรุ่นที่ 1] vcc_g@hotmail.com

ตัวละครเพิ่มเติม สามารถรีเควสได้นะ!!!!!

รับสมัครเข้าคลับด้วยนะ^^

นี่เป็นคล้ายกับยูเอฟโอเลยนะเออ(ก็มันคือคลับยูเอฟโออ่ะ-"-)
ถ้าใครสนใจจะเป็นใครก็แอดมาคุยสอบถามสมัครกันได้เลยนะ^^
VCC_President@hotmail.com- ประธานคลับ (มีสองคนนะ555ชี่+หลุย^^)
[แอดมาออกับยามาโมโตะก่อนนะ ช่วงนี้ประธานไม่ว่าง]

กฎของคลับเรานะก่อนเข้า^^
1.จะมีการออดิชั่นนิดหน่อยว่าผ่านมั้ย
2.ห้ามสมัครเมลก่อนได้รับอนุญาต^^และก็ห้ามเปลี่ยนพาสเวิล์ดตามใจชอบ
3.ห้ามให้คนนอกคลับรุ้ว่าเราเป็นใคร(ยกเว้นคนในคลับ)
4.ต้องออนได้ทุกวัน^^(ติดธุระหยุดได้จ้า^^)
5.ไม่หยาบคายมากจนเกินไป แต่ต้องสมบทบาทนะเออ~แต่ก็ไม่ต้องถึงขั้นสุภาพจนไม่สมบทบาท

**[ที่เมล์คุณดีโน่ดีๆนะฮะ di-no นะ ไม่ใช่ d-no แล้วกที่เมล์โคลมด้วย !!!]
[ดูที่เมล์โคโลเนโร่ให้ดีด้วยฮะ!!!!]
[เมล์โคลมด้วย = =]
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-ufo.aforumfree.com

[UFO] VCC - Reborn
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1