•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Lavi
Admin
Admin
Lavi

คะแนนภาระกิจ : 23

UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^   UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^ I_icon_minitimeMon Apr 05, 2010 2:54 pm

++เปิดรับสมัครยูเอฟโอดีเกรย์แมน++

ก่อนอื่นต้องอธิบายคำว่า UFO ก่อนเลยนะครับ
คำว่า UFO ในทีนี้นั้นหมายถึง
การที่เราสวมบทเป็นตัวละครนั้นๆแล้วพูดคุยกับแฟนคลับ
ทำให้แฟนคลับรู้สึกว่าได้คุยกับตัวละครนั้นจริงๆ
โดยคุยผ่านโปรแกรม MSN ครับ
(ไม่ใช่จานบินหรือมนุษย์ต่างดาวน้า~ เราไม่กล้าไปสร้างเเข่งกับโคมุย)

และคนที่จะมาเป็นตัวละครนั้นๆ
ต้องค่อนข้างเนียน สมบทบาทนะครับ ^^
ทางเรามีการสอบเข้าก่อนครับ
สอบไม่ผ่านสอบใหม่ได้ แต่ต้องรีบๆ สมัครนะครับ
ไม่งั้นโดนคนอื่นแย่งเอาไม่รู้ด้วยล่ะ =w=
การสอบก็ไม่ยากครับ เราสอบสองอย่าง คือ
1. สอบประวัติตัวละคร
โดยการตอบคำถามเกี่ยวกับตัวละครนั้นๆ (5 คะเเนน)
2. สอบเนียน
โดยการให้สวมบทเป็นตัวละคร เเละมีทีมงานเป็นเเฟนคลับจำเเลง (10 คะเเนน)

+กฎของยูนี้นะครับ+
1.ออนบ่อย อย่างน้อยอาทิตย์ละ 2 วันก็ยังดี
เเละออนในเวลาที่คนอื่นเค้าออนกัน
2.ห้ามเปิดเผยข้อมูลส่วนตัวให้คนนอกยูรู้ (คือรู้ได้ในยูเท่านั้นครับ^^)
3.อยากออกจากยูนี้กรุณาบอกก่อนครับ
ไม่ใช่หายไปดื้อๆ เลย บอกได้นะไม่ว่ากัน
ยูเราไม่มีข้อผูกมัดครับ
4.ทางเราจะสมัครเมลให้เองครับ เพื่อเวลาแอดจะได้ทั่วถึง
5.ห้ามสมัครเมลก่อนได้รับอนุญาตครับ
มีแค่นี่ล่ะเน้อ การสอบไม่ยากจนเกินไปและก็ไม่ง่ายจนเกินไป
ไม่ต้องกลัวกัดนะ (ฮา)

รายชื่อสมาชิก

=เอ็กโซซิส=
Allen : D.Gray-man_A_Allen@windowslive.com
Lavi : D.Gray-man_L_Lavi@windowslive.com
Lenalee : D.Gray-man_L_Lenalee@windowslive.com
Kanda : D.Gray-man_K_Kanda@windowslive.com
Miranda : D.Gray-man_M_Miranda@windowslive.com
Krory : D.Gray-man_K_Krory@windowslive.com
<< NEW ยิ้มม

=เสนาธิการ=
Coss : D.gray-mam_C_Cross@windowslive.com << NEW ยิ้มม

=อาคูม่า=
Eriarde : D.Gray-man_E_Eriarde@windowslive.com << NEW ยิ้มม

=โนอา=
Tyki : D.Gray-man_T_Tyki@windowslive.com
Road : D.Gary-man_R_Rose@windowslive.com
Devit : D.Gray-man_D_Devit@windowslive.com
Jasdero : D.Gray-man_J_Jasdero@windowslive.com

=ตัวละครอื่นๆ=
Rero : D.Gray-man_R_Rero@windowslive.com

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สมัครได้ที่เมลนี้ครับ
DGM_Staff@live.com << บ้านกระผมมีแต่ live ง่ะ = =;;

และบล็อกเล็กๆ ที่เป็นศูนย์รวมของเรา
>>คลิกเลยครับ<<

ที่ยังไม่ได้เอ่ยคือตัวละครที่ว่างอยู่นะครับ
บาง คนอาจสงสัยว่าทำไมใช้ windowslive แทนที่จะใช้ hotmail
ก็เพราะว่าฮอตเมลมันเกลื่อน (me// โดนสหบาทา)
ไม่ใช่ๆๆ หัวยูคิดว่ามันเท่ดีไม่เหมือนยูอื่น =w=
(คิดอะไรเหมือนคนอื่นมั้ยเนี่ยตู - -^)
สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณที่อ่านจนจบ
และขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ (_ _)

+++++++++++++++++++++++

ขอชี้เเจงอะไรซักเล็กน้อยก่อนจากกันนะครับ
ถ้าหากว่าท่านใดที่ได้เเอดเมลตัวละครไปคุยเเล้ว
รู้สึกว่าทำไมดุจัง ทำไมใจร้าย ถามไม่ตอบ
หรือตอบช้า
ก็อาจจะเป็นเพราะสาเหตุดังนี้นนะครับ
Q: ทำไมตัวละครที่เราคุยด้วยดุจังเลย
A: เพราะว่าเป็นไปตามบทของตัวละครนั้นๆครับ
เเต่ว่าจริงๆเเล้วยูของเราใจดีทุกคนครับ
Q:ทำไมเวลาถามไปเค้าตอบช้า ไม่ก็ถามไม่ตอบ
A: เพราะว่ายูของเราก็มีเเฟนคลับบ้างครับ
เเต่ข้อนี้จะปรับปรุงให้เร็วที่สุดครับ

จะมีมาอัพเรื่อยๆนะครับ

++++++++++++++++++
ขึ้นไปข้างบน Go down
LISTM
มนุษย์
มนุษย์
LISTM

คะแนนภาระกิจ : 9

UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^   UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^ I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 9:21 pm

เจ้าค่า ..
รอๆ คันดะ
Allen Walker
-0-
-0-
Allen Walker

คะแนนภาระกิจ : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^   UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^ I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 4:51 pm

ว่างๆจะไป ออ น้า ^^b

อเลน แน่นอน....ว่าแต่มียังง่ะ _ _lll

UFO D.Gray-Man ครับ เข้ามาอ่านได้ก่อนครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [แจก] wallpaper d.gray-man
» D.gray Ki การ์ดยูกิฉบับดีเกรย์แมน มีมาเรื่อยๆครับ
» แจกรูบ D.Gray-Man คร๊าบบบ ^^ [คำเตือน โหลดโหด!!]