•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+

Go down 
Rero
piggy
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
piggy
Moderator
Moderator
piggy

คะแนนภาระกิจ : 15
: 29

[เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+   [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 8:44 pm

*คำเตือน ท่านที่เป็นโรคหัวใจ เครียด บลาๆๆ(?) ไม่ควรเล่น...
เราเตือนคุณแล้ว หากท่านเป็นอะไรขึ้นมา พิกไม่รับผิดชอบนะเออ...(แล้วเอามาลงให้ทำม๊าย~~)*

ทดสอบความนิ่งของมือ...

วิธีเล่น...
เลื่อนเม้าให้ไปให้ถึงจุดแดงห้ามโดนขอบ...แล้วก็ไปด่านต่อๆไป...

เทคนิกการเล่นให้สนุก
ตั้งสมาธิไว้กับเกมส์ ยิ่งถ้าเปิดลำโพงดังๆยิ่งสนุก

จิ้มเบาๆ~

ใครเคยเล่นแล้วก็เงียบไว้นะคะ..จะเล่นอีกก็จะดีมาก -++

ลป.ใครผ่านด่าน 3 ได้บอกพิกบ้างนะคะ พิกเล่นไม่เคยผ่านเลย
ขึ้นไปข้างบน Go down
Rero
Moderator
Moderator
Rero

คะแนนภาระกิจ : 10

[เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+   [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 12:08 pm

มันช่างเป็นเกมส์ที่สนุกอะไรเยี่ยงนี้นะ เรโระ~~~

เรโระก็ไม่ผ่านด้านสามนะ เรโระ~~~

ใครผ่านก็บอกด้วยละกันนะ เรโระ~(?)

T^T
Lavi
Admin
Admin
Lavi

คะแนนภาระกิจ : 23

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+   [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 3:55 pm

ชะ...ช่างเป็นเกมที่สร้างสรรค์อะไรอย่างนี้~ ^^;;

ด่านสามยากจริงๆ นะ ใครเล่นผ่านบอกผมด้วยละกัน

TT^TT
sorasora-ael
มนุษย์
มนุษย์
sorasora-ael

คะแนนภาระกิจ : 6
: 27
ที่อยู่ : บนหลังคาบ้านใครก็ได้(โดยเฉพาะที่ศาสนจักรเเห่งความมืด)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+   [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 12:56 pm

ข้าผ่านเเล้วล่ะด่าน 3 เล่นผ่านเเล้วไม่เห็นได้ยินเสียงอะไรเลย(ลำโพงพัง) เล่นจบด่านสามก็มีเเค่ผู้หญิงหน้าตา(ทุเรศ)พร้อมกับเสียงชวนสะดุ้งเเค่นั้นเอง
http://sorasora-ael.exteen.com
viper515
มนุษย์
มนุษย์
viper515

คะแนนภาระกิจ : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+   [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ I_icon_minitimeWed May 12, 2010 1:12 pm

เป็นเกมที่น่าเล่นมาก(มั้ง)เหอะใครเล่นผ่านก็โชคดีไปละกันนะ~
LISTM
มนุษย์
มนุษย์
LISTM

คะแนนภาระกิจ : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+   [เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+ I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 9:40 pm

อ๊ากกกก ก!!
ไม่ลงไม่เล่นแล้ว TT
เชอะๆๆ ๆ
ใครทำเกมมาเคลียสิ!!

๕๕๕ ๕+

[เกม]ทดสอบความนิ่งของมือคุณ -w-+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1