•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

+กติกาการใช้ห้องการ์ตูนดีเกรย์ครับ+

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Dasoku
Admin
Admin
Dasoku

คะแนนภาระกิจ : 97

+กติกาการใช้ห้องการ์ตูนดีเกรย์ครับ+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: +กติกาการใช้ห้องการ์ตูนดีเกรย์ครับ+   +กติกาการใช้ห้องการ์ตูนดีเกรย์ครับ+ I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 3:57 am

กฎของเราก็ไม่มีอะไรมากเช่นเคยครับ

1. ต้องไม่ผิดกฏของบอร์ดซึ่งอ่านได้ใน Rule ที่หน้าเเรกของบอร์ด

2. ท่านใดที่จะเเจกโดจินชิ เรื่องอะไรก็ช่วยกรุณาเขียนหัวข้อโดยประบุประเภทของโดจินที่ท่านเเจก เเละระบุเรทไว้ท้ายชื่อด้วยนะครับ
เเล้วเขียนอธิบายโดที่ท่านเเจกในช่อง Description ในตอนตั้งกระทู้ด้วยนะครับ เช่นว่าเป็นโดจินประเภทอะไร คู่ใคร

3.หากมีการนำโดจินชิที่อื่นมาเเจก เเละไม่ได้อัพลิงค์เอง กรุณาให้เครดิตเจ้าของผลงานด้วยนะครับ

*หากปกโดเรื่องไหนมันโป๊ะเกินควร ก็ช่วยเซ็นเซอร์ซักนิดก่อนน้ำมาลงด้วยนะครับ ส่วนในที่ดาวน์โหลดไปเเล้วนั้นจะเซ็นไม่เซ็น ก็ตามสบายครับ (อิอิ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-ufo.aforumfree.com

+กติกาการใช้ห้องการ์ตูนดีเกรย์ครับ+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1