•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
•·.·´¯`·.·• ♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦•·.·´¯`·.·•
สวัสดีครับยินดีต้อนรับเข้าสู้บอร์ด dgm-ufo บอร์ดที่รวบรวมความเคลื่อนไหวของดีเกรย์เเมน บอร์ดที่รวบรวมคลับ ufo จากหลายที่ หลายหลายเรื่อง

หากต้องการใช้บอร์ดให้มีประสิทธิ์ภาพสูงสุดเชิญสมัครสมาชิกได้ทันทีเลยครับ
เมื่อสมัครสมาชิกเเล้วอย่าลืมตรวจสอบข้อความส่วนตัว (PM) ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม เเละสมัครสมาชิกครับ บอร์ดของเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

Admin & Moderators
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

♦♦ Đ.Gяaч-Maи & UҒO CLUB ♦♦

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Dasoku
Admin
Admin
Dasoku

คะแนนภาระกิจ : 97

กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ   กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 3:17 am

กฏของเราก็ง่ายๆครับ คือ ปฏิบัติตามกฎของบอร์ด

ซึ่งมีดังนี้

1.ห้ามเขียนบทความ หรือโพสข้อความที่ไม่เหมาะสม หมื่นประมาท ดูถูก ด่าทอ อันเป็นเหตุทำให้เกิดความเเตกเเยก

2. ห้ามตั้งกระทู้ด่ากัน เรื่องส่วนตัวให้เคลียกันเเบบส่วนตัวนะครับ อย่านำมาเป็นเรื่องของส่วนรวม

3. ห้ามเขียนหรือโพสข้อความที่เป็น ลบหลู่ ดูหมิ่น ดูถูก สถาบัญทั้งสามของชาติ

4. ห้ามปั้ม หรือปั่นกระทู้ เพื่อเพิ่มเเรงค์ หรือเพื่อความสนุกสนาน เพราะเป็นการทำให้เกิดความรำคาญ เเละเปลืองพื้นที่บนบอร์ดโดยใช้เหตุ

5. ห้ามเขียนข้อความ หรือโพสเเสดงความคิดเห็นด้วยคำหยาบคาย

6. หากสมาชิกท่านใดประสงค์จะนำบทความในกระทู้ที่ไม่ใช่ของตนไปลงที่อื่นๆ ต้องให้เครดิตเจ้าของบทความด้วย

7. การจะนำบทความ รูปภาพ หรือสิ่งใดๆมาลงโพสลงในกระทู้ หรือ ฟอร์รั่ม ต้องได้รับอนุญาตืจากเจ้าของบทความ รูปภาพ หรือสิ่งนั้นด้วยนะครับ เเละกรุณาเเปะเครดิต หรือที่มาด้วย

8. ไม่โพสเนื้อหาที่ส่อไปเพศ เว้นเสียเเต่ได้รับการเซ็นเซอร์ตามความเหมาะสม

9. กรุณาปฏิบัตตามกฎทุกข้อย่างเคร่งครัด เพื่อความสงบสุขของส่วนรวมด้วยนะครับ

------------------*-------------------------*--------------------------------

ต่อไปศาสนจักรเเห่งความมืด เเละ คฤหาสน์โนอาห์เเห่งนี้เป็นห้องรวม ที่สามารถพูดคุยเรื่องต่างๆได้ทุกหกเรื่อง ทั้งเรื่องสารทุกข์สุขดิบ

ควิสต่างๆ คำถามที่ต้องการคำตอบ หรืออื่นๆ รวมถึงพูดคุยเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับดีเกรย์เเมน

จะตั้งกระทู้ให้ความรู้อื่นๆ ก็ได้เช่นกันครับ ซึ่งหากกระทู้ไหนได้รับความนิยมมากๆ เราจะจัดเป็นกระทู้ปักหมุดของเดือนนั้นๆ

หรือ กระทู้ยอดฮิตไปเลย
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dgm-ufo.aforumfree.com
Allen Walker
-0-
-0-
Allen Walker

คะแนนภาระกิจ : 15

กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ   กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 5:06 pm

เข้าใจแจ่มแจ้งเลยล่ะครับ ^^~
ขึ้นไปข้างบน Go down

กติกามารยาทในศาสนจักร เเละ คฤหาสน์ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» +ว่าด้วยเเรงค์ เเละ ยศ+